takardar kebantawa
Ƙarshe da aka sabunta: Maris 17, 2022
Wannan Dokar Sirri tana bayyana manufofinmu da hanyoyinmu akan tarawa, amfani da bayyana bayananku lokacin da kuke amfani da Sabis ɗin kuma yana gaya muku game da haƙƙoƙin sirrinku da yadda doka ke kiyaye ku.
Muna amfani da keɓaɓɓen bayanan ku don samarwa da haɓaka Sabis ɗin. Ta amfani da Sabis ɗin, Kun yarda da tattarawa da amfani da bayanai daidai da wannan Dokar Sirri. An ƙirƙiri wannan Manufar Sirri tare da taimakon Samfurin Manufofin Keɓantawa .
Tafsiri da Ma'anoni
Tafsiri
Kalmomin da harafin farko ya kasance babba suna da ma'anoni da aka ayyana ƙarƙashin waɗannan sharuɗɗa. Ma’anoni masu zuwa za su kasance da ma’ana iri ɗaya ba tare da la’akari da sun bayyana a ɗaiɗai ɗaya ko a jam’i ba.
Ma'anoni
Don dalilan wannan Manufar Sirri:
Asusu yana nufin wani asusu na musamman da aka ƙirƙira don ku don samun damar Sabis ɗinmu ko sassan Sabis ɗinmu.
Kamfanin (wanda ake kira ko dai "Kamfanin", "Mu", "Mu" ko "Namu" a cikin wannan Yarjejeniyar) yana nufin Astral Ushers, Benin City, Edo.
Kukis ƙananan fayiloli ne waɗanda gidan yanar gizo ke sanyawa akan kwamfutarka, na'urar hannu ko kowace na'ura ta gidan yanar gizo, masu ɗauke da bayanan tarihin bincikenku akan gidan yanar gizon tsakanin yawancin amfaninsa.
Kasa tana nufin: Najeriya
Na'ura na nufin kowace na'ura da za ta iya shiga Sabis kamar kwamfuta, wayar salula ko kwamfutar hannu na dijital.
Bayanan sirri duk wani bayani ne da ke da alaƙa da wani mutum da aka gano ko wanda za a iya gane shi.
Sabis yana nufin Yanar Gizo.
Mai Ba da Sabis na nufin kowane ɗan adam ko na doka wanda ke sarrafa bayanai a madadin Kamfanin. Yana nufin kamfanoni na ɓangare na uku ko mutane da Kamfanin ke aiki don sauƙaƙe Sabis, don ba da Sabis a madadin Kamfanin, don yin ayyukan da suka shafi Sabis ko don taimakawa Kamfanin wajen nazarin yadda ake amfani da Sabis.
Sabis na Social Media na ɓangare na uku yana nufin kowane gidan yanar gizo ko kowace gidan yanar gizon sadarwar zamantakewa wanda mai amfani zai iya shiga ko ƙirƙirar asusu don amfani da Sabis.
Bayanan Amfani yana nufin bayanan da aka tattara ta atomatik, ko dai an ƙirƙira ta amfani da Sabis ko daga kayan aikin Sabis ɗin kanta (misali, tsawon lokacin ziyarar shafi).
Yanar Gizo yana nufin Astral Ushers, ana samun dama daga http://princessosayon1.wixsite.com/astralushers
Kuna nufin mutum mai shiga ko amfani da Sabis, ko kamfani, ko wani mahaluƙi na doka a madadin wanda irin wannan mutumin ke samun dama ko amfani da Sabis ɗin, kamar yadda ya dace.
Tattara da Amfani da Bayanan Keɓaɓɓen ku
Nau'in Bayanan da aka Tattara
Bayanan sirri
Yayin amfani da Sabis ɗinmu, ƙila mu nemi ka ba mu wasu takamaiman bayanan da za a iya amfani da su don tuntuɓar ko kuma gane ku. Bayanan da za a iya ganowa na iya haɗawa, amma ba'a iyakance ga:
Adireshin i-mel
Sunan farko da na karshe
Lambar tarho
Adireshi, Jiha, Lardi, ZIP/ Lambar gidan waya, Birni
Bayanan Amfani
Ana tattara bayanan amfani ta atomatik lokacin amfani da Sabis.
Bayanan amfani na iya haɗawa da bayanai kamar adireshin ƙa'idar Intanet na na'urarku (misali adireshin IP), nau'in burauza, nau'in burauza, shafukan Sabis ɗinmu da kuke ziyarta, lokaci da ranar ziyararku, lokacin da aka kashe akan waɗannan shafuka, na'ura ta musamman. masu ganowa da sauran bayanan bincike.
Lokacin da kuka shiga Sabis ta ko ta na'urar hannu, ƙila mu tattara wasu bayanai ta atomatik, gami da, amma ba'a iyakance su ba, nau'in na'urar hannu da kuke amfani da ita, ID na musamman na na'urar hannu, adireshin IP na na'urarku ta hannu, Wayar hannu tsarin aiki, nau'in burauzar Intanet ta wayar hannu da kuke amfani da ita, abubuwan gano na'urori na musamman da sauran bayanan bincike. Hakanan ƙila mu tattara bayanan da burauzar ku ke aika duk lokacin da kuka ziyarci Sabis ɗinmu ko lokacin da kuka sami damar Sabis ta ko ta na'urar hannu.
Bayani daga Sabis na Social Media na ɓangare na uku
Kamfanin yana ba ku damar ƙirƙirar asusu kuma ku shiga don amfani da Sabis ta hanyar Sabis na Social Media na ɓangare na uku masu zuwa:
Google
Facebook
Twitter
Idan Ka yanke shawarar yin rajista ta hanyar ko akasin haka ka ba mu damar zuwa Sabis na Social Media na ɓangare na uku, ƙila mu tattara keɓaɓɓen bayanan da aka riga aka haɗa da asusun Sabis na Sabis na Sabis na Sabis na Sabis na ɓangare na uku, kamar sunanka, adireshin imel ɗin ku, ayyukanku ko lissafin tuntuɓar ku mai alaƙa da wannan asusu.
Hakanan kuna iya samun zaɓi na raba ƙarin bayani tare da Kamfanin ta asusun Sabis na Sabis na Social Media na ɓangare na uku. Idan Ka zaɓi samar da irin waɗannan bayanan da Bayanan Keɓaɓɓun, yayin rajista ko akasin haka, Kuna ba Kamfanin izini don amfani, raba, da adana su ta hanyar da ta dace da wannan Manufar Sirri.
Dabarun Fasaha da Kukis
Muna amfani da Kukis da fasahar bin diddigin makamantan su don bin ayyukan akan Sabis ɗinmu da adana wasu bayanai. Fasahar bin diddigin da ake amfani da su sune tashoshi, alamomi, da rubutun don tattarawa da bin diddigin bayanai da haɓakawa da tantance Sabis ɗinmu. Fasahar da Muke amfani da ita na iya haɗawa da:
Kukis ko Browser Kukis. Kuki ƙaramin fayil ne da aka sanya akan na'urar ku. Kuna iya umurtar mai binciken ku ya ƙi duk Kukis ko nuna lokacin da ake aika kuki. Koyaya, idan baku karɓi Kukis ba, ƙila ba za ku iya amfani da wasu sassan Sabis ɗinmu ba. Sai dai idan kun daidaita saitin burauzar ku ta yadda zai ƙi Kukis, Sabis ɗinmu na iya amfani da Kukis.
Flash Cookies. Wasu fasalulluka na Sabis ɗinmu na iya amfani da abubuwan da aka adana na gida (ko Kukis ɗin Flash) don tattarawa da adana bayanai game da abubuwan da kuke so ko ayyukanku akan Sabis ɗinmu. Ba a sarrafa kukis ɗin Flash da saitunan burauza iri ɗaya kamar waɗanda aka yi amfani da su don Kukis Mai lilo. Don ƙarin bayani kan yadda zaku iya share cookies ɗin Flash, da fatan za a karanta "A ina zan iya canza saitunan don kashewa, ko share abubuwan da aka raba na gida?" Akwai a https://helpx.adobe.com/flash-player/kb/disable-local-shared-objects-flash.html#main_Where_can_I_change_the_settings_for_disabling__or_deleting_local_shared_objects_
Gidan Yanar Gizo. Wasu sassan Sabis ɗinmu da imel ɗinmu na iya ƙunsar ƙananan fayilolin lantarki da aka sani da tayoyin yanar gizo (wanda kuma ake kira bayyanannun gifs, alamun pixel, da gifs-pixel guda ɗaya) waɗanda ke ba Kamfanin, misali, ƙidaya masu amfani da suka ziyarci waɗannan shafukan. ko buɗe imel da kuma wasu ƙididdiga na gidan yanar gizo masu alaƙa (misali, yin rikodin shaharar wani sashe da tabbatar da tsarin da amincin sabar).
Kukis na iya zama kukis na "Daurewa" ko "Zama". Kukis masu dawwama suna kasancewa a kan keɓaɓɓen kwamfuta ko na'urar tafi da gidanka lokacin da kake kan layi, yayin da ake share kukis ɗin Zama da zarar Ka rufe burauzar gidan yanar gizon ku. Kuna iya ƙarin koyo game da kukis anan: Kukis ta TermsFeed Generator. Ƙara koyo game da manufar sirrinmu...